Tivi LG OLED evo C3 77 inch 2023 4K Smart TV Màn hình lớn | OLED77C3
Tính năng chính
- Nâng tầm trải nghiệm giải trí tuyệt hảo với Bộ xử lý AI α9 4K Thế hệ 6
- Sống động từng khung hình nhờ sắc tương phản vô tận
- Thiết kế siêu mỏng, hầu như không viền bezel
- Đắm chìm trong thế giới điện ảnh vô tận cùng Dolby Atmos & Vision, VRR, G-sync, và Freesync
Headline can be up to 200 characters.
Tuyệt tác nghe nhìn
**Soundbar là sản phẩm có thể mua riêng biệt.
Một thập kỷ tiến hóa ở phần cốt lõi của sản phẩm
Thế hệ OLED bứt phá độ sáng
Màn hình đa chiều, thách thức mọi giới hạn
Tuyệt tác không đèn nền
Chuyển động thanh âm và cảnh sắc quyện hòa thành một
**Điều khiển Chế độ Soundbar Mode có thể khác nhau tùy theo phiên bản loa soundbar.
***Soundbar có thể được mua riêng.
Mọi kích thước bạn muốn
Một hình ảnh so sánh các kích thước khác nhau của LG OLED C3, cho thấy 42", 48", 55", 65", 77 ", và 83 ".
Tinh chỉnh theo sở thích
**Các menu và ứng dụng được hỗ trợ có thể khác nhau tại mỗi quốc gia.
***Menu hiển thị có thể khác khi phát hành.
****Đề xuất từ khóa có thể khác nhau tùy theo từng ứng dụng và thời điểm trong ngày.
Cảnh giới sống động của thanh sắc
**Cần đăng ký riêng cho các dịch vụ OTT
Thiết lập cuộc vui trong nháy mắt
**Tất cả các mẫu LG OLED 2023 đều có bao bì thân thiện với môi trường.
***Tất cả các mẫu máy Z3, G3, C3, B3 và A3 đều có chứng nhận "Eco Product" (Sản phẩm sinh thái).
3. So với các phiên bản non-OLED evo và dựa trên phương pháp đo màu Full White.
4. Thuật toán Light Boosting không áp dụng cho phiên bản 48/42 C3.
5. Khung treo Synergy tương thích với phiên bản 77/65/55 C3.
6. Thiết kế Narrow Bezel không áp dụng cho phiên bản 83/48 C3.
7. Yêu cầu tài khoản Netflix.
Tuyệt tác nghe nhìn
Bắt đầu những cuộc phiêu lưu kì thú cùng các tựa game kinh điển.
**VRR là thông số kỹ thuật được chứng nhận của HDMI 2.1.
LG OLED evo. Người tiên phong của một thập kỷ kiên định.
**Độ sáng thay đổi tùy theo dòng sản phẩm và kích thước.
***Loa Soundbar có thể được mua riêng.
Sự hài hòa của hình ảnh và âm thanh ngoạn mục với di sản 10 năm
Trận đấu duy nhất cho các môn thể thao khiến bạn nín thở
Sự hợp nhất vẹn toàn giữa TV và loa dàn
Thêm giải pháp âm thanh được thiết lập
Rạp tại gia lý tưởng
Hình ảnh chân thực
Thư viện giải trí vô tận
Thông số chính
HÌNH ẢNH (HIỂN THỊ) - Loại màn hình
4K OLED
HÌNH ẢNH (HIỂN THỊ) - Tốc độ phản hồi
120Hz Native
HÌNH ẢNH (HIỂN THỊ) - Màu sắc / Wide Color Gamut
OLED Color
HÌNH ẢNH (XỬ LÝ) - Bộ xử lý hình ảnh
α9 AI Processor 4K Gen6
HÌNH ẢNH (XỬ LÝ) - HDR (High Dynamic Range)
Dolby Vision / HDR10 / HLG
GAMING - Tương thích với G-Sync (Nvidia)
Yes
GAMING - Tương thích với FreeSync (AMD)
Yes
AUDIO - Đầu ra âm thanh
40W
AUDIO - Hệ thống loa
2.2 Channel
AUDIO - Dolby Atmos
Có
KÍCH THƯỚC VÀ TRỌNG LƯỢNG - Kích thước TV không bao gồm chân đế (WxHxD, mm)
1711x982x47.1
KÍCH THƯỚC VÀ TRỌNG LƯỢNG - Trọng lượng TV không bao gồm chân đế (kg)
Tất cả thông số
HÌNH ẢNH (HIỂN THỊ)
Loại màn hình
4K OLED
Độ phân giải màn hình
4K Ultra HD (3,840 x 2,160)
Tốc độ phản hồi
120Hz Native
Màu sắc / Wide Color Gamut
OLED Color
HÌNH ẢNH (XỬ LÝ)
Bộ xử lý hình ảnh
α9 AI Processor 4K Gen6
AI Picture
AI Picture Pro
AI Upscaling
AI Super Upscaling 4K
Dynamic Tone Mapping
Có (OLED Dynamic Tone Mapping Pro)
Lựa chọn thể loại AI
Yes (SDR/HDR)
Điều chỉnh độ sáng AI
HDR (High Dynamic Range)
Dolby Vision / HDR10 / HLG
FILMMAKER MODE™
Có
Dimming Technology
Pixel Dimming
Motion
OLED Motion
Chế độ hình ảnh
HFR (High Frame Rate)
4K 120 fps (HDMI, USB)
GAMING
Tương thích với G-Sync (Nvidia)
Tương thích với FreeSync (AMD)
HGIG Mode
Game Optimizer
Có (Game Dashboard)
ALLM (Phản hồi trò chơi tức thì)
Phản hồi trò chơi tức thì VRR (Variable Refresh Rate)
ACCESSIBILITY
High Contrast
Gray Scale
Invert Colors
KÍCH THƯỚC VÀ TRỌNG LƯỢNG
Kích thước TV không bao gồm chân đế (WxHxD, mm)
1711x982x47.1
Kích thước TV bao gồm chân đế (WxHxD, mm)
1711x1035x267
Kích thước đóng gói (WxHxD, mm)
1879x1130x228
Kích thước chân đế TV (WxD, mm)
520x267
Trọng lượng TV không bao gồm chân đế (kg)
Trọng lượng TV bao gồm chân đế (kg)
27.1
Trọng lượng đóng gói (kg)
38.5
VESA Mounting (WxH, mm)
300x200
BAR CODE
BAR CODE
AUDIO
Dolby Atmos
AI Sound
AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
Clear Voice Pro
WiSA Ready
Có (Tới 2.1 kênh)
LG Sound Sync
Sound Mode Share
Đầu ra âm thanh đồng thời
Bluetooth Surround Ready
Có (2 Way Playback)
Đầu ra âm thanh
40W
Điều chỉnh âm thanh AI
Audio Codec
AC4, AC3(Dolby Digital), EAC3, HE-AAC, AAC, MP2, MP3, PCM, WMA, apt-X (Tham khảo sách hướng dẫn)
Hướng loa
Down Firing
Hệ thống loa
2.2 Channel
KẾT NỐI
HDMI Audio Return Channel
eARC (HDMI 2)
Hỗ trợ kết nối Bluetooth
Yes (v 5.0)
Ethernet Input
1ea
Simplink (HDMI CEC)
SPDIF (Optical Digital Audio Out)
1ea
HDMI Input
4ea (hỗ trợ 4K 120Hz, eARC, VRR, ALLM, QMS cùng HDMI 2.1 (4 cổng))
RF Input (Antenna/Cable)
2ea
USB Input
3ea (v 2.0)
Wi-Fi
Có (Wi-Fi 5)
SMART TV
Hoạt động được với Apple Airplay2
Art Gallery
Hệ điều hành (OS)
webOS 23
Sports Alert
Family Settings
ThinQ
Tương thích USP Camera
Always Ready
Full Web Browser
Điều khiển giọng nói rảnh tay
Nhận diện mệnh lệnh giọng nói
Điều khiển chuột bay Magic Remote
Built-In
Multi View
Room to Room Share
Có (Sender/Receiver)
Ứng dụng điều khiển từ xa trên điện thoại
Yes (LG ThinQ)
NĂNG LƯỢNG
Power Supply (Voltage, Hz)
AC 100~240V 50-60Hz
Mức tiêu thụ điện ở chế độ chờ
Under 0.5W